ท่านยังไม่ได้ใส่ logo กรุณาเข้าสู่ระบบเพื่อใส่ภาพโลโก้ประจำบอร์ดที่ต้องการ
ติดต่อโฆษณา  |  สมัครใช้งานสุดยอดแห่ง Free Webboard ได้แล้ววันนี้ คลิ๊ก !!  | แจ้งบอร์ดไม่เหมาะสม

หมวดเว็บบอร์ดเริ่มต้น (ท่านสามารถแก้ไขได้)

Topic : ช่วยตอบหน่อยค่ะ กป ย่อมาจาก กองร้อยปกครองมั้ยค่ะ

Delete
Admin ลบกระทู้
   Page [1]
  สมาชิกพิเศษ
casanove

am_y_str@hotmail.com 180.180.44.194

โพสต์เมื่อ : 11 พ.ค. 2553 17:07 น.

ฝากความคิดถึง จสต นิติธร อ้นจันทึก ภูธรมหาสารคาม   ได้ไหมค่ะเค้าฝึกอยู่ กองร้อยปกครอง

เรียกแบบนี้ถูกมั้ยค่ะ อาทิตย์แรกจาได้กลับหรือป่าวค่ะ และกป ต้องฝึกกี่เดือนค่ะ  

เอารูปการฝึกมาลงได้ไหมค่ะ  อยากเหนตอนเค้าฝึกค่ะ  เพราะไม่รู้จาติดต่อยังไง

ขอบคุนที่ตอบคำถามน่ะค่ะ

23 เม.ย. 2554 13:23 น. Admin ลบความคิดเห็นนี้ 
  ผู้ชมทั่วไป mulberry handbags

trade22@yahoo.cn 112.111.186.162

Mulberry bag

Mulberry bags

Mulberry handbags

Mulberry handbag

Buy cheap mulberry bag

Buy cheap mulberry handbag

Buy cheap mulberry purse

Buy cheap mulberry purse online store

Buy cheap mulberry handbag online store

Buy cheap mulberry bag online store

page [1]

** พื้นที่การใช้งานบอร์ดเต็มทำอย่างไรดี มี 2 วิธีง่ายๆดังต่อไปนี้ค่ะ **

1.upgrade เป็น board vip เพื่อสนับสนุนทางเว็บไซด์ click upgrade
2.ลบกระทู้เก่าๆที่มีภาพออกไปให้มากที่สุด และประมาณ 8-10 ชม.หลังจากนั้นระบบจะอัพเดทพื้นที่การใช้งานของท่านอีกครั้ง

ร่วมแสดงความคิดเห็น (กรุณาใช้คำพูดที่สุภาพ)
  โพสต์โดย
  Email
  Post ภาพ

ขนาดของไฟล์ภาพไม่เกิน 100 kb. เฉพาะไฟล์ jpg, gif หรือ swf เท่านั้น
  Security code:
 กรุณากรอกรหัสที่เห็นเพื่อยืนยันการโพสต์

บริการฟรีเว็บบอร์ดจาก YimWhan.com :: copyrights © 2009-2010  
eXTReMe Tracker